Giải đấu | Giờ | Vòng | Trận đấu | FT | HT | Bên lề |
JPN D1 | 12:00 | 18 |
Vissel Kobe[4] Kawasaki Frontale[14] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
AUS QSL | 12:00 | 14 |
Brisbane City SC[8] Moreton Bay United[3] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
AUS QSL | 12:00 | 14 |
Sunshine Coast Wanderers[7] Redlands United FC[12] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
JPN D3 | 12:00 | Giravanz Kitakyushu[13] Nara Club[14] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
JPN D3 | 12:00 | Kamatamare Sanuki[19] Zweigen Kanazawa FC[7] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
JPN WD1 | 12:00 | Nữ Ehime Fc[8] Nữ Iga Kunoichi[7] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
JWD2 | 12:00 | Tsukuba Fc Womens[10] Nữ Jfa Academy Fukushima[2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
AUS NSW | 12:00 | 20 |
Central Coast Mariners Fc Am[16] Sydney FC U21[14] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSW | 12:00 | 20 |
Rockdale City Suns[1] Manly United[10] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
AUS CGP | 12:00 | 10 |
Canberra[4] Tuggeranong United[6] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
AUS QSL | 11:45 | 14 |
Brisbane Roar Am[10] Queensland Lions SC[2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
NSW-N TPL | 11:30 | 12 |
Charleston City Blues[3] Cooks Hill United[9] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
NSW-N TPL | 11:30 | 12 |
Weston Workers[7] Lambton Jarvis[1] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
JPN D3 | 11:00 | Vanraure Hachinohe[17] Tegevajaro Miyazaki[18] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
JPN D3 | 11:00 | Matsumoto Yamaga FC[9] Azul Claro Numazu[2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
JPN WD1 | 11:00 | Nữ Nippon Sport Science University[9] Nữ Setagaya Sfida[4] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
JWD2 | 11:00 | Fujizakura Yamanashi Womens[3] Seisa Osa Rheia Womens[4] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
JWD2 | 11:00 | Diavorosso Hiroshima Womens[9] Nữ Fukuoka An[12] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
JPN JFL | 11:00 | 12 |
Honda[5] Reinmeer Aomori[9] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
JPN JFL | 11:00 | 12 |
Mio Biwako Shiga[7] Okinawa Sv[6] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
JPN JFL | 11:00 | 12 |
Sony Sendai FC[12] Yokogawa Musashino[13] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
JPN JFL | 11:00 | 12 |
Verspah Oita[8] Veertien Mie[4] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
JPN JFL | 11:00 | 12 |
Kochi United[1] Maruyasu Industries[10] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
AUS CGP | 10:15 | 10 |
Yoogali Sc[8] Oconnor Knights[3] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
JPN WD1 | 10:00 | Viamaterras Miyazaki Womens[1] Ngu Nagoya Womens[2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
ARG C | 10:00 | Rosario Central Barracas Central |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
USL CH | 10:00 | tháng 6 |
Sacramento Republic Fc[5] Oakland Roots[16] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
MLS | 09:30 | tháng 6 |
Los Angeles Galaxy[4] Sporting Kansas City[12] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
MLS | 09:30 | tháng 6 |
San Jose Earthquakes[14] Cincinnati[2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
MLS | 09:30 | tháng 6 |
Seattle Sounders[10] Minnesota United[3] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
USA NPSL | 09:30 | Central Valley Fuego Richmond Kickers |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
MLS | 08:30 | tháng 6 |
Colorado Rapids[8] Austin Aztex[6] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
USA WD1 | 08:30 | Houston Dash Womens[11] Angel City Fc Womens[12] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
USL CH | 08:00 | tháng 6 |
Colorado Springs Switchbacks[15] Orange County Fc[10] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
USL CH | 08:00 | tháng 6 |
El Paso Locomotive[22] Phoenix Rising Arizona U[8] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
MLS | 07:30 | tháng 6 |
Dallas[13] Saint Louis City[11] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
COL D1 | 07:30 | quadrangular(a) |
Independiente Santa Fe[a-4] Atletico Bucaramanga[a-1] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
USL CH | 07:30 | tháng 6 |
Memphis 901[12] New Mexico United[4] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
USA NPSL | 07:30 | Denton Diablos Laredo Heat |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
BRA D1 | 07:00 | 9 |
Fluminense[15] Atletico Clube Goianiense[18] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
ARG D1 | 06:30 | 2st phase |
Atletico Tucuman[25] Defensa Y Justicia[6] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
MLS | 06:30 | tháng 6 |
Atlanta United[13] Houston Dynamo[7] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
MLS | 06:30 | tháng 6 |
Charlotte Eagles[5] Washington DC United[10] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
MLS | 06:30 | tháng 6 |
New York Red Bulls[4] Nashville Sc[9] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
MLS | 06:30 | tháng 6 |
Orlando City[11] Los Angeles FC[2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
MLS | 06:30 | tháng 6 |
Montreal Impact[12] Real Salt Lake[1] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
MLS | 06:30 | tháng 6 |
New England Revolution[15] Vancouver Whitecaps FC[5] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
MLS | 06:30 | tháng 6 |
Philadelphia Union[8] Inter Miami[1] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
MLS | 06:30 | tháng 6 |
Toronto FC[7] Chicago Fire[14] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
USL CH | 06:30 | tháng 6 |
Tampa Bay Rowdies[6] Louisville City[1] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
USA WD1 | 06:30 | North Carolina Courage Womens[8] Orlando Pride Womens[2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
USA WD1 | 06:30 | Washington Spirit Womens[3] San Diego Wave Womens[9] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
USL CH | 06:00 | tháng 6 |
Hartford Athletic[21] Pittsburgh Riverhounds[19] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
USL CH | 06:00 | tháng 6 |
Indy Eleven[3] San Antonio[13] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
URU D1 | 06:00 | 17 |
Defensor SC[4] Ca Progreso[5] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
BRA D3 | 05:30 | Athletic Club Mg[2] Ferroviario Ce[14] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
BRA D1 | 04:30 | 9 |
Bragantino[6] Juventude[12] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
CHILE CUP | 04:30 | Concon National Santiago Wanderers[CHI D2-13] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
CHILE CUP | 04:30 | Deportes Linares Deportes Concepcion |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
INT CF | 04:00 | tháng 6 |
Colombia[12] Bolivia[85] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
ARG D1 | 04:00 | 2st phase |
CA Huracan[18] Independiente Rivadavia[27] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
BRA D2 | 04:00 | 10 |
Ituano Sp[19] Paysandu (PA)[16] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
URU D2 | 04:00 | Ca Rentistas Ca Atenas |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
URU D1 | 03:30 | 17 |
Nacional Montevideo[2] Liverpool P.[8] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
PER D2 | 03:30 | Deportivo Llacuaba Alianza Huanuco |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
BRA D2 | 03:00 | 10 HT |
Ponte Preta[14] Gremio Novorizontino[11] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
USL CH | 03:00 | tháng 6 HT |
Detroit City[7] Charleston Battery[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DOM D1 | 03:00 | As Tempete Mocaf Atletico Vega Real |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
BRA D3 | 03:00 | Aparecidense Go[15] Tombense[9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
BRA D3 | 03:00 | HT |
CSA Alagoas AL[18] Botafogo PB[1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
CAN PL | 03:00 | tháng 6 HT |
Hfx Wanderers[8] Forge[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
ARG D1 | 02:00 | 2st phase KT |
Union Santa Fe[14] San Lorenzo[19] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
EURO CUP | 02:00 | bảng KT |
Italy[9] Albania[66] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
CHILE CUP | 02:00 | KT |
Melipilla Union San Felipe[CHI D2-16] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
CHILE CUP | 02:00 | KT |
San Antonio Unido Union La Calera[CHI D1-16] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
CHILE CUP | 02:00 | KT |
Barcelona Cobreloa[CHI D1-15] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
CHILE CUP | 02:00 | KT |
Deportes Rengo Deportes Santa Cruz[CHI D2-9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
CHILE CUP | 02:00 | KT |
Osorno Deportes Temuco[CHI D2-15] |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
CHILE CUP | 02:00 | KT |
Deportes Recoleta[CHI D2-8] Audax Italiano[CHI D1-14] |
1 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
CHILE CUP | 02:00 | KT |
Real San Joaquin Cd Santiago Morning[CHI D2-10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
CHILE CUP | 02:00 | KT |
Vicente Rosales Universidad de Concepcion[CHI D2-14] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
CHILE CUP | 02:00 | KT |
Imperial Unido Fernandez Vial |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
ICE D2 | 02:00 | 7 KT |
Kf Gardabaer[11] Volsungur Husavik[4] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
USA NPSL | 02:00 | KT |
Forward Madison South Georgia Tormenta |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
BRA D2 | 01:30 | 10 KT |
America MG[1] CRB AL[15] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
URU D2 | 01:30 | KT |
Cs Cerrito Albion Fc Uru |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
SPDRFEF | 01:30 | KT |
Malaga[B-3] Gimnastic Tarragona[A-3] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
PER D2 | 01:15 | KT |
Academia Cantolao Dep. San Martin |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
ARG B M | 01:00 | KT |
Argentino De Merlo[a-15] UAI Urquiza[a-19] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
ARG B M | 01:00 | KT |
Comunicaciones BsAs[a-10] Club Atletico Acassuso[a-14] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
ARG B M | 01:00 | KT |
Deportivo Armenio[a-4] Excursionistas[a-6] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
ARG B M | 01:00 | KT |
Liniers[a-21] San Martin Burzaco[a-12] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
ARG B M | 01:00 | KT |
Ferrocarril Midland[a-8] Deportivo Laferrere[a-13] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
ARG B M | 01:00 | KT |
Villa Dalmine[a-18] Flandria[a-7] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
ARG B M | 01:00 | KT |
Villa San Carlos[a-20] Sportivo Dock Sud[a-5] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
TUN D1 | 01:00 | KT |
Esperance Sportive de Tunis[B-1] U.s.monastir[B-2] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
FAR D1 | 01:00 | 13 KT |
07 Vestur Sorvagur[6] HB Torshavn[2] |
1 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
SPAIN D4 | 01:00 | KT |
Cd Ardoi Cd Anguiano |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
URU D1 | 01:00 | 17 KT |
Ca River Plate[13] Deportivo Maldonado[11] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
URU D2 | 01:00 | KT |
Plaza Colonia Ia Sud America |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
SWE D1 | 00:00 | 13 KT |
Halmstads[7] AIK Solna[8] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
SWE D1 | 00:00 | 13 KT |
Hammarby[7] IFK Goteborg[13] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
BLR D1 | 00:00 | 12 KT |
Neman Grodno[2] BATE Borisov[8] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
CAN PL | 00:00 | tháng 6 KT |
Atletico Ottawa[1] York 9[6] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
IRAN CUP | 15/06 23:30 |
KT |
Mes Rafsanjan[IRN PR-10] Aluminium Arak[IRN PR-8] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
IRAN CUP | 15/06 23:30 |
KT |
Aluminium Arak[IRN PR-8] Mes Rafsanjan[IRN PR-10] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
IRAN CUP | 15/06 23:15 |
KT |
Gol Gohar[IRN PR-9] Sepahan[IRN PR-3] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
IRAN CUP | 15/06 23:15 |
KT |
Sepahan[IRN PR-3] Gol Gohar[IRN PR-9] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
INT CF | 15/06 23:00 |
tháng 6 KT |
Sporting West Harelbeke[BEL FAD-19] Dender[BEL D2-2] |
0 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
EURO CUP | 15/06 23:00 |
bảng KT |
Tây Ban Nha[8] Croatia[10] |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
LIT D1 | 15/06 23:00 |
14 KT |
Spyris Kaunas[4] Dainava Alytus[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
LIT D1 | 15/06 23:00 |
KT |
Dainava Alytus[7] Spyris Kaunas[4] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
LAT D1 | 15/06 23:00 |
18 KT |
Liepajas Metalurgs[8] Daugava Daugavpils[4] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
FAR D1 | 15/06 23:00 |
13 KT |
Skala Itrottarfelag[7] Vikingur Gotu[1] |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
FAR D1 | 15/06 23:00 |
13 KT |
B36 Torshavn[5] Toftir B68[9] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
ICE D1 | 15/06 23:00 |
7 KT |
Fjolnir[1] Thor Akureyri[8] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
LAT D2 | 15/06 23:00 |
9 KT |
FK Ventspils[8] Riga Fc Ii[6] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
USA WD1 | 15/06 23:00 |
KT |
Racing Louisville Womens[7] Gotham Fc Womens[5] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
FIN CUP | 15/06 23:00 |
KT |
Inter Turku B[FIN D3 AB-1] VPS Vaasa[FIN D1-2] |
1 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
LCE D4 | 15/06 23:00 |
KT |
Alafoss Samherjar |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
LCE D3 | 15/06 23:00 |
KT |
Augnablik Magni |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
MAR D2 | 15/06 23:00 |
KT |
Kawkab de Marrakech[3] Chabab Ben Guerir[11] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
MAR D2 | 15/06 23:00 |
KT |
Racing Casablanca[12] CODM Meknes[1] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
MAR D2 | 15/06 23:00 |
KT |
Stade Marocain Du Rabat[6] Rcoz Oued Zem[13] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
MAR D2 | 15/06 23:00 |
KT |
Olympique Dcheira[10] Difaa Hassani Jdidi[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
MAR D2 | 15/06 23:00 |
KT |
Raja de Beni Mellal[5] Chabab Atlas Khenifra[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
MAR D2 | 15/06 23:00 |
KT |
Wydad Fes[14] ASS Association Sportive de Sale[16] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
INT CF | 15/06 22:30 |
tháng 6 KT |
FK Shkendija 79[MKD D1-1] Tikves Kavadarci[MKD D1-4] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
TUN D1 | 15/06 22:30 |
KT |
Es Du Sahel[A-1] Club Sportif Sfaxien[B-3] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
CZE CFL | 15/06 22:30 |
KT |
Tj Start Brno[M-12] Slovan Rosice[M-10] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
BLR D1 | 15/06 22:00 |
12 KT |
Dinamo Brest[4] Dnepr Mogilev[14] |
6 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
IRQ D1 | 15/06 22:00 |
33 KT |
Zakho[5] Al Quwa Al Jawiya[2] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KAZ PR | 15/06 22:00 |
11 KT |
Kaisar Kyzylorda[9] Turan Turkistan[11] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KAZ PR | 15/06 22:00 |
11 KT |
Tobol Kostanai[8] Kairat Almaty[2] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
LIT D1 | 15/06 22:00 |
14 KT |
Banga Gargzdai[6] Transinvest Vilnius[10] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
UZB D1 | 15/06 22:00 |
15 KT |
Qizilqum Zarafshon[10] Andijon[6] |
3 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
UZB D1 | 15/06 22:00 |
15 KT |
Neftchi Fargona[4] Termez Surkhon[8] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
LIBD1L | 15/06 22:00 |
KT |
Al-hilal(lby)[A-4] Al Akhdhar[A-3] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
LIT D2 | 15/06 22:00 |
13 KT |
Minija[8] Atmosfera Mazeikiai[5] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
NGA PR | 15/06 22:00 |
37 KT |
Rivers United[9] Gombe United[20] |
6 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
NGA PR | 15/06 22:00 |
37 KT |
Katsina United[8] Doma United[18] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
NGA PR | 15/06 22:00 |
37 KT |
Heartland[19] Niger Tornadoes[12] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
NGA PR | 15/06 22:00 |
37 KT |
Lobi Stars[6] Kwara United[11] |
4 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
NGA PR | 15/06 22:00 |
37 KT |
Plateau United[5] Kano Pillars[10] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
BLR D2 | 15/06 22:00 |
11 KT |
Lida[3] Energetik Bgu Minsk[18] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
FIN CUP | 15/06 22:00 |
KT |
Ilves Tampere[FIN D1-4] SJK Seinajoki[FIN D1-5] |
2 4 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
FIN CUP | 15/06 21:30 |
KT |
AC Oulu[FIN D1-10] Kapa Helsinki[FIN D2-9] |
5 1 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
LIT D1 | 15/06 21:00 |
14 KT |
Siauliai[8] Dziugas Telsiai[3] |
3 3 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
SWE D1 SNS | 15/06 21:00 |
KT |
Angelholms FF[S-3] Tvaakers IF[S-9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
SWE D1 SNS | 15/06 21:00 |
KT |
Lunds BK[S-2] Torslanda IK[S-14] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
SWE D1 SNS | 15/06 21:00 |
KT |
Norrby IF[S-10] Oskarshamns AIK[S-13] |
6 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
SWE D1 SNS | 15/06 21:00 |
KT |
Rosengard[S-8] Trollhattan[S-7] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
RUS D2U | 15/06 21:00 |
10 KT |
Dynamo Kirov[U-1] Krylya Sovetov Samara B[U-7] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
SWE D1 SNN | 15/06 21:00 |
13 KT |
Hammarby Tff[N-4] Vasalunds IF[N-6] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
SWE D1 SNN | 15/06 21:00 |
13 KT |
Karlbergs BK[N-10] Ifk Stocksund[N-12] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
ICE WPR | 15/06 21:00 |
KT |
Nữ Hafnarfjordur[ICE WPR-4] Keflavik Womens[ICE WPR-8] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
ICE D2 | 15/06 21:00 |
7 KT |
Kf Fjallabyggdar[12] UMF Selfoss[1] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
ICE D1 | 15/06 21:00 |
7 KT |
Leiknir Reykjavik[12] Grindavik[11] |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
ICE D1 | 15/06 21:00 |
7 KT |
Dalvik Reynir[7] Keflavik[4] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
LAT D2 | 15/06 21:00 |
9 KT |
Leevon[5] Rezekne / Bjss[14] |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
LBN D1 | 15/06 21:00 |
relegation round KT |
Al-Safa[5] Al-Ahed[1] |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
PAR D2 | 15/06 21:00 |
11 KT |
Deportivo Recoleta[1] Pastoreo[12] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
PAR D2 | 15/06 21:00 |
11 KT |
Deportivo Carapegua[2] Guairena[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
BLR D2 | 15/06 21:00 |
11 KT |
Belshina Babruisk[4] Ostrovets[8] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
FIN CUP | 15/06 21:00 |
KT |
Ebk Espoo[FIN D3 AB-8] Haka[FIN D1-6] |
1 5 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
FIN CUP | 15/06 21:00 |
KT |
Vantaa[FIN D3 AB-6] Atlantis[FIN D3 AD-2] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 21:00 |
KT |
Pors Grenland Brodd |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS L | 15/06 21:00 |
KT |
Hellas Kagran Sv Wienerberger |
2 5 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
LCE D4 | 15/06 21:00 |
KT |
Smari 2020 Hordur Isafjordur |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
LCE D3 | 15/06 21:00 |
KT |
Arbaer Sindri |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
TAJ L1 | 15/06 21:00 |
10 KT |
Esteghlal Dushanbe[1] Cska Pamir Dushanbe[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
TAJ L1 | 15/06 21:00 |
10 KT |
Barkchi Hisor[10] Pandjsher Rumi[11] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
SWE D2 | 15/06 20:00 |
12 KT |
Gefle IF[10] Landskrona BoIS[1] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
SWE D2 | 15/06 20:00 |
12 KT |
Skovde AIK[8] Degerfors IF[2] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
SWE D2 | 15/06 20:00 |
12 KT |
Utsiktens BK[4] Varbergs BoIS FC[15] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
EURO CUP | 15/06 20:00 |
bảng KT |
Hungary[26] Thụy Sỹ[19] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
BLR D1 | 15/06 20:00 |
12 KT |
Slutsksakhar Slutsk[13] Dinamo Minsk[3] |
0 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KAZ PR | 15/06 20:00 |
11 KT |
Aksu[14] Kyzylzhar Petropavlovsk[10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KAZ PR | 15/06 20:00 |
11 KT |
Shakhtyor Karagandy[12] FK Atyrau[6] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
LIT D1 | 15/06 20:00 |
14 KT |
Hegelmann Litauen[2] Suduva[5] |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
RUS D2U | 15/06 20:00 |
10 KT |
Orenburg 2[U-11] Dinamo Barnaul[U-12] |
3 2 |
3 2 |
Đội hình Diễn biến |
ZIM LEG | 15/06 20:00 |
14 KT |
Bulawayo Chiefs[11] Platinum[2] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
ZIM LEG | 15/06 20:00 |
14 KT |
Ngezi Platinum Stars[6] Chicken Inn[5] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
ZIM LEG | 15/06 20:00 |
14 KT |
Simba Bhora[3] Arenel Movers[17] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
ZIM LEG | 15/06 20:00 |
14 KT |
Yadah[14] Manica Diamonds[1] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
CZE CFL | 15/06 20:00 |
KT |
Uhersky Brod[M-15] Frydek-mistek[M-9] |
4 4 |
2 3 |
Đội hình Diễn biến |
BLR D2 | 15/06 20:00 |
11 KT |
Bumprom Gomel[10] Shakhtyor Petrikov[11] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
URU D2 | 15/06 20:00 |
KT |
Csyd Cooper Uruguay Montevideo |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D2 | 15/06 20:00 |
KT |
Ullensaker/Kisa IL[B-10] Strindheim IL[B-6] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D2 | 15/06 20:00 |
KT |
Arendal[A-9] Viking B[A-2] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D2 | 15/06 20:00 |
KT |
Kvik Halden[A-14] Eik Tonsberg[A-1] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D2 | 15/06 20:00 |
KT |
Sotra Sk[A-8] Orn-Horten[A-12] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 20:00 |
KT |
Fram Larvik Odd Grenland B |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 20:00 |
KT |
Floro Froya |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 20:00 |
KT |
Loddefjord Djerv 1919 |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 20:00 |
KT |
Askollen Asker |
3 4 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 20:00 |
KT |
Nardo Melhus |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 20:00 |
KT |
Surnadal Byasen Toppfotball |
0 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 20:00 |
KT |
Rodde Rosenborg B |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 20:00 |
KT |
Lokomotiv Oslo Funnefoss/vormsund |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 20:00 |
KT |
Lorenskog Gjelleraasen Il |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 20:00 |
KT |
Spjelkavik SK Traeff |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 20:00 |
KT |
Harstad Sprint-Jeloy |
4 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 20:00 |
KT |
Honefoss Fyllingsdalen |
12 0 |
6 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 20:00 |
KT |
Skjervoy IF Floya |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KEN D1 | 15/06 20:00 |
KT |
Kcb Sc Posta Rangers |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KEN D1 | 15/06 20:00 |
KT |
Tusker Bandari |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
SAFL | 15/06 20:00 |
31 KT |
Pretoria Univ[2] Richards Bay[SAPL D1-15] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
HOL D3 | 15/06 19:30 |
35 KT |
SC Genemuiden Excelsior Maassluis[16] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
TAJ L1 | 15/06 19:30 |
10 KT |
Khosilot Parkhar[6] Istaravshan[7] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
TAJ L1 | 15/06 19:30 |
10 KT |
Khujand[5] Khatlon[9] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
VIE D1 | 15/06 19:15 |
23 KT |
Tp Hồ Chí Minh[7] Nam Định[1] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
MAS FAC | 15/06 19:15 |
KT |
Johor FC[MAS SL-3] Kelantan United[MAS SL-12] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
CHA CSL | 15/06 19:00 |
15 KT |
HeNan[14] Beijing Guoan[4] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
RUS D2U | 15/06 19:00 |
10 KT |
Lada Togliatti[U-13] Nosta Novotroitsk[U-8] |
3 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
RUS D2U | 15/06 19:00 |
10 KT |
Uralets Nizhny Tagil[U-6] Rubin Kazan B[U-5] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
LAT D2 | 15/06 19:00 |
9 KT |
Fk Smiltene Bjss[13] Marupe[7] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
FIN CUP | 15/06 19:00 |
KT |
TPS Turku[FIN D2-4] Mp Mikkeli[FIN D2-10] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D2 | 15/06 19:00 |
KT |
Follo[B-9] Gjovik Ff[B-13] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D2 | 15/06 19:00 |
KT |
Kjelsas IL[B-2] Eidsvold TF[B-7] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D2 | 15/06 19:00 |
KT |
Notodden FK[A-10] IL Hodd[A-3] |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D2 | 15/06 19:00 |
KT |
Vard Haugesund[A-11] Jerv[A-4] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Vigor Mandalskameratene |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Fana Askoy |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Os Turn Fotball Bjarg |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Assiden Oppsal |
0 5 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Flint Baerum SK |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Stromsgodset B Trygg Lade |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D2 | 15/06 19:00 |
16 KT |
Aarhus Fremad[A-3] Roskilde[A-2] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D2 | 15/06 19:00 |
16 KT |
Esbjerg FB[A-1] Nykobing Falster[A-5] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D2 | 15/06 19:00 |
16 KT |
Middelfart[A-4] AB Kobenhavn[A-6] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D2 | 15/06 19:00 |
16 KT |
Brabrand IF[A-10] Fa 2000[A-11] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D2 | 15/06 19:00 |
16 KT |
HIK[A-9] Fremad Amager[A-7] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D2 | 15/06 19:00 |
16 KT |
Skive IK[A-8] Thisted[A-12] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Allerod Skjold |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D4 | 15/06 19:00 |
KT |
B 1909 Odense Kjellerup IF |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D4 | 15/06 19:00 |
KT |
B 1908 Greve |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Marienlyst Viby |
7 3 |
4 1 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Bronshoj Frederikssund Ik |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Gorslev If Karlslunde |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Ledoje Smorum Fodbold Herlev IF |
5 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Ringkobing Tarup Paarup If |
6 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Slagelse Bi Ab Tarnby |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Tarnby Ff Horsholm-Usserod IK |
4 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Vb 1968 Kfum Roskilde |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D4 | 15/06 19:00 |
KT |
Vinder Vatanspor Vri Hedensted BK |
7 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
CHA CSL | 15/06 18:35 |
15 KT |
Zhejiang Professional[6] Changchun YaTai[10] |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
CHA D1 | 15/06 18:30 |
14 KT |
Shijiazhuang Kungfu[6] Jiading Boji[11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
CHA D1 | 15/06 18:30 |
14 KT |
Nanjing Fengfan[9] Qingdao Red Lions[8] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
CHA D1 | 15/06 18:30 |
14 KT |
Chongqing Tonglianglong[2] Wuxi Wugou[15] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
CHA D2 | 15/06 18:30 |
KT |
Guangxi Lanhang[S-8] Hainan Star[S-10] |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KOR D1 | 15/06 18:00 |
14 KT |
Gangwon FC[4] Suwon FC[5] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
VIE D1 | 15/06 18:00 |
23 KT |
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[10] Viettel[5] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
VIE D1 | 15/06 18:00 |
23 KT |
Khánh Hòa[14] Quảng Nam[12] |
0 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
VIE D2 | 15/06 18:00 |
11 KT |
Bình Phước[3] Hòa Bình[8] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
EST D1 | 15/06 18:00 |
13 KT |
Parnu Linnameeskond[8] Trans Narva[7] |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
CHA D1 | 15/06 18:00 |
14 KT |
Shenyang Urban[12] Dongguan Guanlian[14] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
CHA D1 | 15/06 18:00 |
14 KT |
Dalian Zhixing[3] Yunnan Yukun[1] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
CHA D1 | 15/06 18:00 |
14 KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[13] Guangxi Baoyun[4] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
SWE D1 SNN | 15/06 18:00 |
13 KT |
AFC United[N-11] Fbk Karlstad[N-14] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
EST D2 | 15/06 18:00 |
15 KT |
Elva[7] Tallinna Levadia 2[6] |
2 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
NORW | 15/06 18:00 |
KT |
Valerenga Womens[2] Brann Womens[3] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 18:00 |
KT |
Stord IL Forde IL |
1 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
NOR D4 | 15/06 18:00 |
KT |
Bodo Glimt 2 Mjolner |
3 4 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
EST D3 | 15/06 18:00 |
KT |
Laanemaa Haapsalu[6] Tartu JK Tammeka B[1] |
3 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KOR D2 | 15/06 17:30 |
16 KT |
Seongnam FC[11] Anyang[1] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KOR D1 | 15/06 17:00 |
14 KT |
Gwangju Fc[7] Sangju Sangmu Phoenix[2] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
VIE D1 | 15/06 17:00 |
23 KT |
Sông Lam Nghệ An[11] Thanh Hóa[9] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
JPN D1 | 15/06 17:00 |
18 KT |
Cerezo Osaka[9] Urawa Red Diamonds[8] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
JPN D1 | 15/06 17:00 |
18 KT |
Kyoto Purple Sanga[19] Consadole Sapporo[20] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
JPN D2 | 15/06 17:00 |
20 KT |
Kagoshima United[18] Yamagata Montedio[14] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
SIN D1 | 15/06 17:00 |
3 KT |
Young Lions[9] Albirex Niigata FC[6] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
VIE D2 | 15/06 17:00 |
11 KT |
Đồng Tâm Long An[6] Phù Đổng Ninh Bình[4] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KOR D2 | 15/06 17:00 |
16 KT |
Gyeongnam FC[12] Suwon Samsung Bluewings[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KOR D2 | 15/06 17:00 |
16 KT |
Chunnam Dragons[2] Bucheon 1995[7] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KCL | 15/06 17:00 |
KT |
Incheon Korail[3] Chuncheon Citizen[11] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
LAT D2 | 15/06 17:00 |
9 KT |
Tukums 2000 Ii[11] Skanstes Sk[10] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KEN D1 | 15/06 17:00 |
KT |
Nairobi Star City Kakamega Homeboyz |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KEN D1 | 15/06 17:00 |
KT |
Bidco United Kariobangi Sharks |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
JPN D1 | 15/06 16:30 |
18 KT |
Sanfrecce Hiroshima[5] Tokyo Verdy[11] |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
MAS FAC | 15/06 16:30 |
KT |
Selangor PB[MAS SL-4] Negeri Sembilan[MAS SL-13] |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
CHA D2 | 15/06 16:30 |
KT |
Quanzhou Yaxin[S-9] Hunan Billows[S-2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
NSW-N TPL | 15/06 16:15 |
12 KT |
Lake Macquarie[11] Valentine[5] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
AUS BPLD1 | 15/06 16:15 |
13 KT |
University of Queensland[2] Brisbane Knights[1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
DEN D4 | 15/06 16:15 |
KT |
Varde IF Fjordager IF |
5 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KOR D1 | 15/06 16:00 |
14 KT |
Pohang Steelers[3] Daejeon Citizen[11] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
JPN D2 | 15/06 16:00 |
20 KT |
Fujieda Myfc[12] Yokohama FC[3] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
VIE D2 | 15/06 16:00 |
11 KT |
Đồng Tháp[10] Đồng Nai[9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
EST D1 | 15/06 16:00 |
13 KT |
Nomme JK Kalju[3] Flora Tallinn[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
EST D1 | 15/06 16:00 |
13 KT |
JK Tallinna Kalev[6] Paide Linnameeskond[4] |
2 5 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
JPN D3 | 15/06 16:00 |
KT |
Yokohama Scc[15] Gifu[12] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS VPL | 15/06 16:00 |
18 KT |
Dandenong Thunder[11] Oakleigh Cannons[3] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KCL | 15/06 16:00 |
KT |
Yangpyeong[6] Yeoju Sejong[13] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSW | 15/06 16:00 |
20 KT |
Hills Brumbies[13] Sydney United[6] |
2 3 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSW | 15/06 16:00 |
20 KT |
St George Saints[11] St George City[7] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
ANSW L | 15/06 16:00 |
KT |
Inner West Hawks Parramatta Eagles |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
QLD D1 | 15/06 16:00 |
14 KT |
Eastern Suburbs[2] Ipswich City[8] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
AUS BPLD1 | 15/06 16:00 |
13 KT |
Springfield United[7] Redcliffe Pcyc[8] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSWSL | 15/06 16:00 |
19 KT |
University Nsw[5] Bankstown City Lions[4] |
3 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSWSL | 15/06 16:00 |
19 KT |
Bonnyrigg White Eagles[11] Inter Lions[9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSWSL | 15/06 16:00 |
19 KT |
Sd Raiders[10] Dulwich Hill Sc[14] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSWSL | 15/06 16:00 |
19 KT |
Dunbar Rovers[16] Rydalmere Lions[12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSWSL | 15/06 16:00 |
19 KT |
Macarthur Rams[13] Mt Druitt Town Rangers[1] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSW | 15/06 15:30 |
20 KT |
Wollongong Wolves[8] Blacktown City Demons[4] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
TSA TPL | 15/06 15:30 |
10 KT |
Kingborough Lions[4] Hobart Zebras[6] |
4 3 |
3 2 |
Đội hình Diễn biến |
AUS VPL | 15/06 15:15 |
18 KT |
Altona Magic[8] Green Gully Cavaliers[10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
CZE CFL | 15/06 15:15 |
KT |
Tatran Brno Bohunice[M-16] Slovacko Ii[M-13] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
CZE CFL | 15/06 15:15 |
KT |
Slavia Prague B[A-1] Slovan Velvary[B-1] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS QSL | 15/06 15:00 |
14 KT |
Rochedale Rovers[11] Gold Coast Knights[1] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
RUS D2U | 15/06 15:00 |
10 KT |
Ural 2[U-4] Amkar Perm[U-3] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KCL | 15/06 15:00 |
KT |
Hwaseong Fc[7] Gangneung[8] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS VS L | 15/06 15:00 |
KT |
Altona City Goulburn Valley Suns |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
QLD D1 | 15/06 15:00 |
14 KT |
Southside Eagles[9] Brisbane Strikers[3] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS BPLD1 | 15/06 15:00 |
13 KT |
Acacia Ridge[12] Mount Gravatt[5] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
AUS BPLD1 | 15/06 15:00 |
13 KT |
Newmarket Sfc[3] Western Spirit[11] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS BPLD1 | 15/06 15:00 |
13 KT |
North Brisbane[10] Centenary Stormers[6] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS BPLD1 | 15/06 15:00 |
13 KT |
North Pine[9] Virginia United[4] |
1 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
AUS CGP | 15/06 14:45 |
10 KT |
Monaro Panthers[2] Gungahlin United[1] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS SASL | 15/06 14:30 |
15 KT |
White City Woodville[9] Adelaide City FC[6] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSW | 15/06 14:30 |
20 KT |
Spirit[12] Western Sydney Wanderers Am[3] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
JPN D1 | 15/06 14:00 |
18 KT |
Yokohama F Marinos[13] Machida Zelvia[1] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
AUS QSL | 15/06 14:00 |
14 KT |
Gold Coast United[6] Peninsula Power[5] |
2 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
WAUS D1 | 15/06 14:00 |
12 KT |
Bayswater City[4] Armadale[8] |
3 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
WAUS D1 | 15/06 14:00 |
12 KT |
Floreat Athena[7] Perth Redstar[3] |
3 4 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
WAUS D1 | 15/06 14:00 |
12 KT |
Fremantle City[2] Balcatta[11] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
WAUS D1 | 15/06 14:00 |
12 KT |
Olympic Kingsway Sc[1] Stirling Lions[6] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
WAUS D1 | 15/06 14:00 |
12 KT |
Perth Glory Am[10] Inglewood United[12] |
1 6 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
WAUS D1 | 15/06 14:00 |
12 KT |
Perth SC[9] Western Knights[5] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSW | 15/06 14:00 |
20 KT |
Sydney Olympic[10] Sutherland Sharks[15] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
ANSW L | 15/06 14:00 |
KT |
Central Coast United Mounties Wanderers |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
QLD D1 | 15/06 14:00 |
14 KT |
Moreton City Ii[10] Capalaba[11] |
0 5 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSWSL | 15/06 14:00 |
19 KT |
Canterbury Bankstown[8] Northern Tiger[7] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
TSA TPL | 15/06 13:45 |
10 KT |
Glenorchy Knights[2] Riverside Olympic[7] |
7 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
TSA TPL | 15/06 13:30 |
10 KT |
Devonport City Striker[3] Launceston City[5] |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSWSL | 15/06 13:30 |
19 KT |
Hakoah Sydney[3] Blacktown Spartans[6] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
JPN D3 | 15/06 13:00 |
KT |
Osaka[4] Gainare Tottori[16] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KCL | 15/06 13:00 |
KT |
Gimhae City[5] Gyeongju KHNP[1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
JPN WD1 | 15/06 13:00 |
KT |
Nữ Shizuoka Sangyo University[6] Nữ Speranza Osaka[11] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
JWD2 | 15/06 13:00 |
KT |
Nữ Yunogo Belle[1] Yamato Sylphid Womens[6] |
5 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS SASL | 15/06 12:30 |
15 KT |
Para Hills Knights[7] Adelaide Comets FC[3] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS SASL | 15/06 12:30 |
15 KT |
Adelaide Raiders SC[5] Adelaide Panthers[12] |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
AUS SASL | 15/06 12:30 |
15 KT |
Adelaide United Fc Youth[8] Croydon Kings[10] |
3 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
AUS SASL | 15/06 12:30 |
15 KT |
Campbelltown City SC[4] Adelaide Olympic[11] |
3 2 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS VPL | 15/06 12:30 |
18 KT |
Moreland City[13] St Albans Saints[14] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
FFSA PL | 15/06 12:30 |
15 KT |
Adelaide Blue Eagles[2] Fulham United[8] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
FFSA PL | 15/06 12:30 |
15 KT |
Adelaide Victory[12] Salisbury United[5] |
2 4 |
1 4 |
Đội hình Diễn biến |
FFSA PL | 15/06 12:30 |
15 KT |
Cumberland United[7] Adelaide Vipers[9] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
FFSA PL | 15/06 12:30 |
15 KT |
Sturt Lions[4] Playford City Patriots[1] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
FFSA PL | 15/06 12:30 |
15 KT |
Western Strikers SC[11] West Torrens Birkalla[3] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
AUS VPL | 15/06 12:15 |
18 KT |
Dandenong City Sc[7] Melbourne Knights[9] |
2 5 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
AUS VPL | 15/06 12:00 |
18 KT |
Avondale Heights[2] Hume City[5] |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS VPL | 15/06 12:00 |
18 KT |
Manningham United Blues[12] Port Melbourne Sharks[6] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS VD1 | 15/06 12:00 |
18 KT |
North Geelong Warriors[14] Melbourne Victory Fc Am[1] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
AUS VD1 | 15/06 12:00 |
18 KT |
Eastern Lions Sc[11] Western United Fc Npl[2] |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
AUS VD1 | 15/06 12:00 |
18 KT |
Langwarrin[7] Melbourne Heart Youth[8] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
AUS CGP | 15/06 12:00 |
10 KT |
Canberra Olympic[7] Cooma Tigers[5] |
1 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
AUS VS L | 15/06 12:00 |
KT |
Beaumaris North Sunshine Eagles |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS VS L | 15/06 12:00 |
KT |
Nunawading City Pascoe Vale Sc |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS CGP B | 15/06 12:00 |
KT |
Brindabella Blues Canberra White Eagles |
8 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
AUS CGP B | 15/06 12:00 |
KT |
Belconnen United Queanbeyan City |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
AUS NSWSL | 15/06 12:00 |
19 KT |
Bulls Academy[2] Nepean Football Club[15] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | |||||
3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 |
10 | 11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 |
17 | 18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 |
24 | 25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 |