Xem theo vòng đấu
Xem theo bảng đấu
- Không có bảng đấu thuộc vòng này !
Thời gian | Vòng đấu | Trận đấu | Cả trận | Hiệp 1 | Bên lề |
16/07/2010 02:15 |
sơ loại 3 (KT) |
KR Reykjavik FC Karpaty Lviv |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 02:00 |
sơ loại 3 (KT) |
Shamrock Rovers Bnei Yehuda Tel Aviv |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 01:45 |
sơ loại 3 (KT) |
Motherwell FC Breidablik |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 01:45 |
sơ loại 3 (KT) |
Maritimo Sporting Fingal |
3 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 01:45 |
sơ loại 3 (KT) |
Cliftonville Cibalia |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 01:45 |
sơ loại 3 (KT) |
Portadown FC Qarabag |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 01:30 |
sơ loại 3 (KT) |
Besa Kavaje Olympiakos |
0 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 01:30 |
sơ loại 3 (KT) |
Fehervar Videoton NK Maribor |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 01:15 |
sơ loại 3 (KT) |
Suduva Rapid Wien |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 01:00 |
sơ loại 3 (KT) |
Brondby Vaduz |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 01:00 |
sơ loại 3 (KT) |
Siauliai Wisla Krakow |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 01:00 |
sơ loại 3 (KT) |
Besiktas Vikingur Gotu |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 01:00 |
sơ loại 3 (KT) |
Zrinjski Mostar Tre Penne |
4 1 |
4 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 01:00 |
sơ loại 3 (KT) |
Maccabi Tel Aviv FK Mogren Budva |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 01:00 |
sơ loại 3 (KT) |
Utrecht KF Tirana |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 00:45 |
sơ loại 3 (KT) |
Levski Sofia Dundalk |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 00:45 |
sơ loại 3 (KT) |
Cercle Brugge TPS Turku |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 00:30 |
sơ loại 3 (KT) |
Lausanne Sports Borac Banja Luka |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 00:30 |
sơ loại 3 (KT) |
FC Differdange 03 Spartak Subotica |
3 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 00:30 |
sơ loại 3 (KT) |
Kalmar FF FC Dacia Chisinau |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 00:00 |
sơ loại 3 (KT) |
Molde Jelgava |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 00:00 |
sơ loại 3 (KT) |
Gefle IF Dinamo Tbilisi |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 00:00 |
sơ loại 3 (KT) |
Stabaek Dnepr Mogilev |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07/2010 00:00 |
sơ loại 3 (KT) |
Anorthosis Famagusta FC HNK Sibenik |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:59 |
sơ loại 3 (KT) |
Elfsborg Iskra-stal Ribnita |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:59 |
sơ loại 3 (KT) |
FK Ventspils FK Teteks Tetovo |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:59 |
sơ loại 3 (KT) |
Honka Bangor City FC |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:59 |
sơ loại 3 (KT) |
Dinamo Minsk JK Sillamae Kalev |
5 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:59 |
sơ loại 3 (KT) |
FK Baki FK Buducnost Podgorica |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:59 |
sơ loại 3 (KT) |
Mypa UE Sant Julia |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:59 |
sơ loại 3 (KT) |
Gorica Randers FC |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:59 |
sơ loại 3 (KT) |
Austria Wien NK Siroki Brijeg |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:59 |
sơ loại 3 (KT) |
FC Zestafoni Dukla Banska Bystrica |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:59 |
sơ loại 3 (KT) |
Olimpia Balti Dinamo Bucuresti |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:30 |
sơ loại 3 (KT) |
OFK Beograd Torpedo Zhodino |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:00 |
sơ loại 3 (KT) |
Valletta FC Ruch Chorzow |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:00 |
sơ loại 3 (KT) |
Rabotnicki Skopje MIKA Ashtarak |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 22:00 |
sơ loại 3 (KT) |
FK Tauras Taurage APOEL Nicosia |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 21:00 |
sơ loại 3 (KT) |
WIT Georgia Tbilisi Banik Ostrava |
0 6 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
15/07/2010 21:00 |
sơ loại 3 (KT) |
FK Atyrau ETO Gyori FC |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |