|
Nhận định bóng đá Scotland Bells Challenge Cup
04/11/2026 02:45 |
||
Stenhousemuir |
Tỷ lệ Châu Á 0.83 : 0:1 3/4 : 0.98 Tỷ lệ Châu Âu 1.22 : 5 : 10 Tỷ lệ Tài xỉu 0.8 : 3.5 : 0.91 |
![]() Berwick Rangers |
Nhận định Stenhousemuir vs Berwick Rangers của i bóng đá
Phân tích trận đấu Stenhousemuir vs Berwick Rangers
Chìa khóa: 8/10 trận gần nhất của Berwick Rangers trên sân khách về tài.
Nhận định kết quả trận đấu
Với phong độ tốt hơn, sắc xuất cao Berwick Rangers sẽ có trận thắng cách biệt trong trận thi đấu trên sân Stenhousemuir. Cụ thể Berwick Rangers đã thắng 3/5 trận gần nhất, thắng kèo 4/5 trận gần đây và thắng kèo 3/6 trận gần nhất trên sân khách. Còn đội chủ sân vận động Ochilview Park đã thua 4/5 trận gần nhất, 3/5 trận gần đây trên sân nhà, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất trên sân nhà, không thắng kèo 4/5 trận gần đây.
Nhận định số bàn thắng
Phân tích cho thấy 4/5 trận gần đây của Berwick Rangers trên sân khách, 6/9 trận gần nhất của Berwick Rangers đã về tài. Do vậy trận đấu trên sân vận động Ochilview Park khả năng khá lớn sẽ có tối thiểu 3 bàn thắng được ghi.Phân tích phong độ Stenhousemuir vs Berwick Rangers
Stenhousemuir thắng 5/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà đội quân của huấn luyện viên Brown Ferguson không thắng 6/10 trận gần đây, không thắng 3/5 trận gần nhất.
Berwick Rangers không thắng 6/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên John Coughlin không thắng 10/10 trận gần đây, không thắng 5/5 trận gần nhất.
Phân tích phong độ kèo châu á Stenhousemuir vs Berwick Rangers
Stenhousemuir thắng 5/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà đội quân của huấn luyện viên Brown Ferguson thắng kèo 6/10 trận gần đây, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất.
Berwick Rangers thắng 5/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó thắng kèo 4/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên John Coughlin không thắng kèo 7/10 trận gần đây, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất.
Phân tích phong độ kèo tài xỉu Stenhousemuir vs Berwick Rangers
Theo kèo tài xỉu, Stenhousemuir về xỉu 7/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, đội quân của huấn luyện viên Brown Ferguson về xỉu 8/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất.
Theo kèo tài xỉu Berwick Rangers về tài 6/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách, đội bóng của huấn luyện viên John Coughlin về tài 7/10 trận gần đây, về tài 4/5 trận gần nhất.
Dự đoán Stenhousemuir vs Berwick Rangers của ibongda
- Chọn: Berwick Rangers (+1 3/4).
- Dự đoán tài xỉu: Tài.
- Dự đoán tỷ số: 3-2.

Đối đầu Stenhousemuir vs Berwick Rangers
| Ngày | Trận đấu | Tỷ số | Kèo | KQ | TX | KQ |
| 25/06/2022 | Berwick Rangers vs Stenhousemuir | 1-1 | +0 | Hòa | Xỉu | |
| 25/04/2018 | Berwick Rangers vs Stenhousemuir | 2-2 | +1 | Thua | 2 3/4 | Tài |
| 18/04/2018 | Berwick Rangers vs Stenhousemuir | 0-0 | +3/4 | Thua | 2 3/4 | Xỉu |
| 23/09/2017 | Stenhousemuir vs Berwick Rangers | 3-0 | -1/2 | Thắng | 3 | Tài |
| 08/08/2007 | Berwick Rangers vs Stenhousemuir | 1-1 | -3/4 | Thắng | 2 3/4 | Xỉu |
Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Stenhousemuir, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.
PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán
Số liệu thống kê kết quả gần đây của Stenhousemuir vs Berwick Rangers
| Tiêu chí thống kê | Stenhousemuir (đội nhà) | Berwick Rangers (đội khách) |
| 10 trận gần nhất | thắng 5/10 trận gần nhất thắng 4/10 trận sân nhà gần nhất | thắng 4/10 trận gần nhất thắng 0/10 trận sân khách gần nhất |
| 5 trận gần nhất | thắng 1/5 trận gần nhất thắng 2/5 trận sân nhà gần nhất | thắng 3/5 trận gần nhất thắng 0/5 trận sân khách gần nhất |
| Tỷ lệ Châu Á (10 trận) | thắng kèo 5/10 trận gần nhất thắng kèo 6/10 trận sân nhà gần nhất | thắng kèo 5/10 trận gần nhất thắng 3/10 trận sân khách gần nhất |
| Tỷ lệ Châu Á (5 trận) | thắng kèo 1/5 trận gần nhất thắng kèo 2/5 trận sân nhà gần nhất | thắng kèo 4/5 trận gần nhất thắng kèo 2/5 trận sân khách gần nhất |
| Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận) | về tài 3/10 trận gần nhất về tài 2/10 trận sân nhà gần nhất | về tài 6/10 trận gần nhất về tài 7/10 trận sân khách gần nhất |
| Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận) | về tài 2/5 trận gần nhất về tài 2/5 trận sân nhà gần nhất | về tài 3/5 trận gần nhất về tài 4/5 trận sân khách gần nhất |
Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
Tags: dự đoán bóng đá, dự đoán tỷ số, tip bóng đá miễn phí, soi kèo bóng đá, soikeo, tin tức bóng đá
Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Stenhousemuir
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Châu Á | KQ |
| 31/10 | Scotland Championship | Stenhousemuir | 0 - 3 | Livingston * | 0.5 | Thua |
| 28/10 | Scotland Championship | Stenhousemuir | 0 - 1 | Dunfermline * | 0.75 | Thua |
| 24/10 | Scotland Championship | Partick Thistle * | 3 - 0 | Stenhousemuir | 1.25 | Thua |
| 10/10 | Scotland Championship | Inverness C.T. * | 2 - 0 | Stenhousemuir | 0.5 | Thua |
| 26/09 | Scotland Championship | Ayr Utd * | 0 - 1 | Stenhousemuir | 0.25 | Thắng |
| 19/09 | Scotland Championship | Stenhousemuir * | 1 - 0 | Arbroath | 0.5 | Thắng |
| 16/09 | Scotland Championship | Stenhousemuir | 1 - 0 | Partick Thistle * | 1 | Thắng |
| 12/09 | Scotland League Cup | Stenhousemuir | 0 - 3 | Hearts * | 1.5 | Thua |
| 05/09 | Scotland Championship | Livingston * | 0 - 1 | Stenhousemuir | 1.25 | Thắng |
| 22/08 | Scotland Championship | Queens Park * | 0 - 2 | Stenhousemuir | 0.25 | Thắng |
*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp
Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Berwick Rangers
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Châu Á | KQ |
| 14/10 | Scotland Bells Challenge Cup | Berwick Rangers | 1 - 0 | Queen of South * | 1.5 | Thắng |
| 26/09 | Scotland Bells Challenge Cup | Airdrie United * | 7 - 1 | Berwick Rangers | 2.25 | Thua |
| 23/09 | Scotland Bells Challenge Cup | Berwick Rangers | 3 - 2 | Stranraer * | 1 | Thắng |
| 09/09 | Scotland Bells Challenge Cup | Berwick Rangers * | 1 - 0 | Hibernian Fc U21 | 0.25 | Thắng |
| 26/08 | Scotland Bells Challenge Cup | Annan Athletic * | 2 - 2 | Berwick Rangers | 1.5 | Thắng |
| 12/08 | Scotland Bells Challenge Cup | Berwick Rangers * | 3 - 4 | Hearts Reserve | 0.25 | Thua |
| 26/10 | Cúp FA Scotland | Forfar Athletic * | 1 - 0 | Berwick Rangers | 1.5 | Thắng |
| 14/08 | Scotland Bells Challenge Cup | Dumbarton * | 4 - 0 | Berwick Rangers | 2.25 | Thua |
| 31/07 | Scotland Bells Challenge Cup | Berwick Rangers * | 2 - 3 | Saint Mirren U21 | 0.25 | Thua |
| 21/09 | Cúp FA Scotland | Berwick Rangers * | 2 - 1 | Gretna | 1-1.5 | Thua |
*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp
Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Stenhousemuir
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Tài xỉu | KQ |
| 31/10 | Scotland Championship | Stenhousemuir | 0 - 3 | Livingston | 2.5 | Tài |
| 28/10 | Scotland Championship | Stenhousemuir | 0 - 1 | Dunfermline | 2.5 | Xỉu |
| 24/10 | Scotland Championship | Partick Thistle | 3 - 0 | Stenhousemuir | 2.5 | Tài |
| 10/10 | Scotland Championship | Inverness C.T. | 2 - 0 | Stenhousemuir | 2.25 | Xỉu |
| 26/09 | Scotland Championship | Ayr Utd | 0 - 1 | Stenhousemuir | 2.25 | Xỉu |
| 19/09 | Scotland Championship | Stenhousemuir | 1 - 0 | Arbroath | 2.25 | Xỉu |
| 16/09 | Scotland Championship | Stenhousemuir | 1 - 0 | Partick Thistle | 2.5 | Xỉu |
| 12/09 | Scotland League Cup | Stenhousemuir | 0 - 3 | Hearts | 3 | Tài |
| 05/09 | Scotland Championship | Livingston | 0 - 1 | Stenhousemuir | 2.75 | Xỉu |
| 22/08 | Scotland Championship | Queens Park | 0 - 2 | Stenhousemuir | 2.25 | Xỉu |
Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Berwick Rangers
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Tài xỉu | KQ |
| 14/10 | Scotland Bells Challenge Cup | Berwick Rangers | 1 - 0 | Queen of South | 4 | Xỉu |
| 26/09 | Scotland Bells Challenge Cup | Airdrie United | 7 - 1 | Berwick Rangers | 3.75 | Tài |
| 23/09 | Scotland Bells Challenge Cup | Berwick Rangers | 3 - 2 | Stranraer | 3.25 | Tài |
| 09/09 | Scotland Bells Challenge Cup | Berwick Rangers | 1 - 0 | Hibernian Fc U21 | 3.5 | Xỉu |
| 26/08 | Scotland Bells Challenge Cup | Annan Athletic | 2 - 2 | Berwick Rangers | 3.25 | Tài |
| 12/08 | Scotland Bells Challenge Cup | Berwick Rangers | 3 - 4 | Hearts Reserve | 3.75 | Tài |
| 26/10 | Cúp FA Scotland | Forfar Athletic | 1 - 0 | Berwick Rangers | 3 | Xỉu |
| 14/08 | Scotland Bells Challenge Cup | Dumbarton | 4 - 0 | Berwick Rangers | 3.5 | Tài |
| 31/07 | Scotland Bells Challenge Cup | Berwick Rangers | 2 - 3 | Saint Mirren U21 | 2.75 | Tài |
| 21/09 | Cúp FA Scotland | Berwick Rangers | 2 - 1 | Gretna | 3.5 | Xỉu |















